IPB

Welcome Guest ( Log In | Register )

[ Outline ] · Standard · Linear+

> รายชื่อน้องๆที่ทาง AeroCamp2010 ได้รับใบสมัครเรียบร้อยแล้ว

Aerocamp2010
post Sep 2 2010, 08:04 PM
Post #1


Beginner

Group Icon

Group: Aero Club Moderator
Posts: 22
Joined: 30-August 10
Member No.: 6,040



รายชื่อต่อไปนี้คือ รายชื่อของน้องๆ ที่ทาง Aero Camp 2010 ได้รับใบสมัครเรียบร้อยแล้ว


หากชื่อของน้องคนใด ยังไม่ปรากฎ แต่ได้ทำการส่งใบสมัครมาแล้ว ไม่จำเป็นต้องรีบร้อนแต่อย่างใด ให้น้องๆ รอทาง Aero Camp 2010 อัพเดตรายชื่อก่อน ทาง Aero Camp 2010 จะรีบดำเนินการให้เร็วที่สุดเท่าที่จะเป็นไปได้ แต่หากส่งมานานมากแล้วแต่รายชื่อยังไม่ปรากฎ น้องสามารถติดต่อ Aero Camp 2010 ได้ หรือ โพส ในนี้ได้เลย

สำหรับน้องคนใดที่ส่งเอกสารไม่ครบ ยังไม่จำเป็นต้องส่งเอกสารมาในทันที ทาง Aero Camp 2010 จะแจ้งให้น้องผู้ที่ได้รับการคัดเลือกแต่เอกสารยังไม่ครบ ให้ทราบหลังจากการประกาศรายชื่อผู้ที่ถูกได้รับคัดเลือก ว่าต้องทำอย่างไร

สำหรับน้องผู้ที่ไม่ได้ส่งค่าใบสมัครจำนวน 80 บาทมาพร้อมกับใบสมัคร ทาง Aero Camp 2010 จะติดต่อกลับไปเพื่อแจ้งให้ทราบ ใบสมัครทุกใบจะผ่านการพิจรณาจากคณะกรรมการคัดเลือก ก็ต่อเมื่อได้รับค่าสมัครเรียบร้อยแล้วเท่านั้น

*หากรายชื่อของน้องคนใดสะกดผิด หรือน้องคนใดไม่แน่ใจว่าเป็นรายชื่อของตนหรือไม่ กรุณาติดต่อ Aero Camp 2010 หรือโพสในนี้ เพื่อทาง Aero Camp 2010 จะได้ทำการแก้ไขให้โดยเร็ว

สุดท้าย ทาง Aero Camp 2010 ต้องขอขอบคุณน้องๆ ทุกคนที่สนใจ กิจกรรม Aero Camp 2010 ในครั้งนี้ หวังว่า เราจะได้เจอกัน และ สนุกไปกับค่ายที่จะเติมฝันให้กับทุกๆคน ขอให้น้องๆทุกคนโชคดี big_smile.gif




1 นางสาว ธนาวดี เกตุลอย พระหฤทัยคอนแวนต์
2 นางสาว พรศิริ สัตยเศารยะ จุฬาภรณราชวิทยาลัย ปทุมธานี
3 นางสาว เกศกัญญา สันติศิริพัฒน์ เซนโยเซฟทิพวัล
4 นางสาว พิชามญชุ์ โสตทิพย์ จุฬาภรณราชวิทยาลัย นครศรีธรรมราช
5 นางสาว วิภาภรณ์ แสงพิสิทธิ์ คณะราษฎร์บำรุง ปทุมธานี
6 นางสาว นภสร เอกพันธ์กุล เตรียมอุดมศึกษา
7 นาย ณัฐวุฒิ โท๊ะบุตร เถินวิทยา
8 นาย บวรวิทย รัตนบุรมย์ บดินทรเดชา(สิงห์ สิงหเสนี)๒
9 นางสาว ธิดารัตน์ พราหมณ์มณี เตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ นนทบุรี
10 นางสาว ณัฐภรณ์ สุทนต์ ศรีสะเกษวิทยาลัย
11 นางสาว มนพร บริสุทธิ์บงกช มาเรียลัย (St.Mary) สุวรรณภูมิ
12 นางสาว ณัฐหทัย สุทนต์ ศรีสะเกษวิทยาลัย
13 นาย ฐาปนิก ศรีพันธ์ ลาดปลาเค้าพิทยาคม
14 นางสาว สิริลักษณ์ มูลดี จุฬาภรณราชวิทยาลัย ปทุมธานี
15 นาย ธสรัณ วงษ์สกุล สารสาสน์พิทยา
16 นางสาว ศศิภรณ์ แพ่งทองคำ เทพศิรินทร์ร่มเกล้า
17 นางสาว ณีรนุช สมานวงศ์ไทย สตรีนนทบุรี
18 นางสาว วรางคณา ปราบไพริน ศรียานุสรณ์
19 นาย อาทิตย์ ดังตราชู สาธิตมหาวิทยาลัยศิลปากร
20 นาย มนัส เพ็ชรวิทูร เทศบาล4 วัดเมืองใหม่
21 นางสาว สรชา สากลบรรเจิด จุฬาภรณราชวิทยาลัย พิษณุโลก
22 นางสาว ปิยะฉัตร เที่ยงประเทศ เตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ รัชดา
23 นาย สรณ อัครเสวี มหิดลวิทยานุสรณ์
24 นาย พิชญ คำมูล ปรินส์รอยแยลส์วิทยาลัย
25 นางสาว อัญธิกานต์ ทองเนื้อขาว สุรศักดิ์มนตรี
26 นาย ณัฐชนน พิชัย กาญจนาภิเษกวิทยาลัย นครปฐม(พระตำหนักสวนกุหลาบมัธยม)
27 นางสาว วันอังคาร พูลศรี จุฬาภรณราชวิทยาลัย บุรีรัมย์
28 นางสาว ศุภวรรณ รับงาน มัธยมวัดหนองจอก
29 นาย จิรายุ วิวัฒน์วาระผล ทวีธาภิเศก
30 นาย วิทยา แพงแสง มัธยมวัดหนองจอก
31 นางสาว ปคุณา กลมกลึง เฉลิมขวัญสตรี
32 นางสาว ศศิวิมล จันทร์พวง เตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ นนทบุรี
33 นาย ปาพร เลิศธนสาร รุ่งอรุณ
34 นาย ศรคม อยู่หัตถ์ บุญวาทย์วิทยาลัย
35 นางสาว ชนากานต์ อมรเดชเทวินทร์ อัสสัมชันคอนแวนต์
36 นาย เตชินท์ จักราศรีสกุล วิเชียรมาตุ
37 นางสาว นิชาภา ประยูรธนสาร ชลบุรี"สุรบท"
38 นาย วินัย แซ่แต้ ชลบุรี"สุรบท"
39 นางสาว ฐาญิกา คงนาลึก วัดนวลนรดิส
40 นางสาว ภรณิชา ฉันทสุทธิ์
41 นางสาว สิริธร สารภาพ ลาดปลาเค้าพิทยาคม
42 นาย ฐิติกร ชาวสวน อัสสัมชัน ศรีราชา
43 นาย อิฐิวัช ธรรมนิยาย ศรีวิกรม์
44 นางสาว ศลักษณ์ กล่ำสุ่ม สตรีวิทยา๒
45 นางสาว ณัฐรัตน์ ฉันทพรเกษมจิต บุญวาทย์วิทยาลัย
46 นาย ทาเกชิ อุทยานวรรธนะ นวมินทราชินูทิศ บดินทรเดชา
47 นาย ชีวาพร โพธิ์สวัสดิ์ เบญจมราชานุสรณ์
48 นางสาว พัฒน์นรี แจ่มวราสวัสดิ์ สตรีวิทยา๒
49 นางสาว สรรค์พร ไทรเทพยิ้ม มัธยมประชานิเวศน์
50 นางสาว พิชามญช์ กิจเจริญ ยอแซฟอุปถัมภ์
51 นาย อภิชาต ทองแสน นวมินทราชินูทิศ บดินทรเดชา
52 นาย กรกต ดีแก้ว เทศบาล6 นครเชียงราย
53 นางสาว ณัฏฐนิช ปราศจาก จุฬาภรณราชวิทยาลัย ปทุมธานี
54 นาย นราธร ภุมรินทร์ หาดใหญ่วิทยาลัยสมบูรณ์กุลกันยา
55 นางสาว ศิรติ แย้มมณีชัย สาธิตแห่งมหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ วิทยาเขตกำแพงแสน
56 นางสาว วราภรณ์ ยุทธบดีศร หาดใหญ่วิทยาลัยสมบูรณ์กุลกันยา
57 นาย ดุสทิตต์ ลาภสนาเปรม กำแพงเพชรพิทยาคม
58 นางสาว จิรดา ทองใบ ราชวินิตบางแก้ว ในพระบรมราชูปถัมภ์
59 นาย พัทธพล สุทธิภูมิ มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าพระนครเหนือ
60 นาย ทนงค์ พึ่งศรี เตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ ลำลูกกา
61 นาย พงศกานต์ แก้วมานะประเสริฐ มงฟอร์ตวิทยาลัยแผนกมัธยม
62 นางสาว ชุติมา แฝงจันทร์ สตรีวิทยา๒
63 นาย ฉัตรเพชร สิงห์เถื่อน เซนต์ดอมินิก
64 นาย สุรสิทธิ์ แซ่หล่อ เซนต์ดอมินิก
65 นางสาว ศิวนาก พรรณราย บางละมุง
66 นางสาว ฑิฆัมพร พินทุไพศิษฏ์วงศ์ ประโคนชัยพิทยาคม
67 นาย อดิศักดิ์ สุขสุเมฆ วัดนวลนรดิส
68 นางสาว สิรีธร เทียนทอง วิทยาลัยเทคโนโลยีและสหวิทยาการ ม.ราชมงคลล้านนา
69 นาย ศุภรักษ์ ศักดารักษ์ อัสสัมชัน สมุทรปราการ
70 นางสาว พรพรรณ สิงหทัต พระหฤทัยคอนแวนต์
71 นาย พัทธดนย์ ยั่งยืน บดินทรเดชา(สิงห์ สิงหเสนี)
72 นางสาว ปิยะนุช แสงจันทร์ มารดานฤมล
73 นาย จรัสรวี วิไลวงษ์วัฒนกิจ อัสสัมชัญ ศรีราชา
74 นางสาว มิรันตี ดีเจริญ จุฬาภรณราชวิทยาลัย ปทุมธานี
75 นางสาว พิมพ์ชนก พึ่งสมวงศ์ สตรีศรีน่าน
76 นางสาว ณัฐชลินท์ เศาภายน หอวัง
77 นางสาว นัชชา วีรปฏิญญา อัสสัมชัญคอนแวนต์
78 นางสาว อรพนิต พึ่งน้อย เฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ กาญจนบุรี
79 นาย ภัทร บันติวิวัฒน์กุล ท่าศาลาประสิทธิ์ศึกษา
80 นางสาว ณัฐนิชา เวียงแจ ชลประทานวิทยา
81 นาย เจตนิพัทธิ์ พืชพันธ์ไพศาล พนัสพิทยาคาร
82 นาย สุชิต จารุศุภกรกุล สัตยาไส
83 นางสาว ดวงพร พินทอง กำแพงเพชรพิทยาคม
84 นางสาว ศุภนิดา อิทรโชติ บุรีรัมย์พิทยาคม
85 นางสาว จุฑามาศ หงส์ธนนันท์ นครสวรรค์
86 นางสาว อัญธิกา คานมะโน เฉลิมขวัญสตรี
87 นางสาว กัญญาภัค น้อยจันทร์ เฉลิมขวัญสตรี
88 นางสาว พิชชาพร บัวมาก เฉลิมขวัญสตรี
89 นางสาว วสุสกล เกอผล เฉลิมขวัญสตรี
90 นางสาว กัญญ์นภัส กิตติรัตนรังสี เฉลิมขวัญสตรี
91 นางสาว จิราพัทร สุขดี เฉลิมขวัญสตรี
92 นาย อนุสรณ์ สุขแก้ว มหาวชิราวุธ สงขลา
93 นางสาว ธนพร ลดาวัลย์ ณ อยุธยา ท่าชนะ
94 นาย กร อิฐงาม พนัสพิทยาคาร
95 นางสาว ณัฐวรรณ ภู่ทอง ดาราวิทยาลัย
96 นางสาว อัญมณี แกล้วกล้า จุฬาภรณราชวิทยาลัย ราชบุรี
97 นาย พิสิษฐ์ แสงไพจิตร พระหฤทัยดอนเมือง
98 นาย โชติรัตน์ ศรีวิรัตน์ หาดใหญ่วิทยาลัย2
99 นางสาว ชลธิชา แจ้งสว่าง เตรียมวิศวกรรมศาสตร์ ไทย-เยอรมัน
100 นาย ธีระวัตร ศรีวงศ์ษา สตรีทุ่งสง
101 นางสาว สิริยา ศรีธรรมรัตน์ พิมานพิทยาสรรค์
102 นางสาว ลลิตา คำฝาเชื้อ ลำปางกัลยาณี
103 นาย พงษ์พิทักษ์ วัชรสุขุม มหาวชิราวุธ สงขลา
104 นางสาว ดวงพร คงฤทธิ์ จุฬาภรณราชวิทยาลัย ชลบุรี
105 นาย สุทธิรักษ์ สันง๊ะ จุฬาภรณราชวิทยาลัย สตูล
106 นางสาว อรวรรณ เจิรญสุข พิษณุโลกพิทยาคม
107 นางสาว บุษราคัม บุญธรรม บูรณะรำลึก
108 นางสาว อุไรวรรณ โสภาค อรัญประเทศ
109 นาย ภูมิ จิรนัยพรรณ อัสสัมชัญ ธนบุรี
110 นาย ภวินท์ จารย์ลี ปิยชาติพัฒนา ในพระราชูปถัมภ์
111 นาย วรพล วีรวัฒน์ไพศาล เทพศิรินทร์
112 นางสาว เบญญาภา วิรุฬห์ภิญโญ พระแม่สกลสงเคราะห์
113 นางสาว กฤติกา สารศรี ศรีสวัสดิ์วิทยาคาร จังหวัดน่าน
114 นาย วัศพล พงศ์ฐิติเทพ เซนต์ดอมินิก
115 นาย กันต์ศักดิ์ ประเสริฐศรี สายปัญญารังสิต
116 นางสาว รฎานาฏ เดชสมบูรณ์สุข บดินทรเดชา (สิงห์ สิงหเสนี)๒
117 นาย ธนาธิป ตั้งสีฟ้า รัตนโกสินทร์สมโภชบางขุนเทียน
118 นางสาว เมรินี สลามเต๊ะ เตรียมอุดมศึกษาน้อมเกล้า
119 นางสาว สุธีรา อยู่ยรรยง นวมินทราชินูทิศ สตรีวิทยา พุทธมณฑล
120 นางสาว ปิยมาภรณ์ วงศ์รัศมี นวมินทราชินูทิศ สตรีวิทยา พุทธมณฑล
121 นาย ณภัทร จ.จิตต์เจริญชัย รุ่งอรุณ
122 นาย รัตพล เพชรทิม ทวีธาภิเศก
123 นางสาว พัชรา ว่องเจิญ สตรีวิทยา๒
124 นาย ธีรุตม์ เพลินสินธุ์ จุฬาภรณราชวิทยาลัย ลพบุรี
125 นางสาว วชิราพรรณ เขียวคง พิบูลวิทยาลัย
126 นาย สุรัตน์ นาทอง ศรีบุญยานนท์
127 นาย คเณศวร์ เรืองเดช เตรียมอุดมศึกษาน้อมเกล้ากบินทร์บุรี
128 นาย ธีริศ จิตตวิสุทธิกุล สาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฎนครปฐม
129 นางสาว ณัฏฐภัสร์ เอี่ยมเจริญ อรัญประเทศ
130 นาย พงศธร จันจุฬา หาดใหญ่วิทยาลัยสมบูรณ์กุลกันยา
131 นางสาว ณัฐกานต์ บุรณะพงษ์ วัดทรงธรรม
132 นาย อดิศักดิ์ ชัยกูล ทุ่งเสลี่ยมชนูปถัมภ์
133 นาย ภานุเดช สารพัฒน์ มัธยมวาริชภูมิ
134 นาย องอาจ สมใจ ศรีสงครามวิทยา
135 นางสาว ณัฏฐนิช คำฝั้น วิทยาลัยเทคโนโลยีและสหวิทยาการ
136 นาย เจริญชัย ทรายก๋อง รังษีวิทยา
137 นาย อรรถกานต์ แก้วชินดวง ศรีบุญยานนท์
138 นาย ณัฏฐ์อักษร รอบจังหวัด สามเสนวิทยาลัย
139 นาย กรินทร์ ขุมทรัพย์ พระหฤทัยดอนเมือง
140 นาย ทศพล เรืองประชา นาคประสิทธิ์
141 นาย โอฬาร ทวีกิจดุอม ราชวินิต มัธยม
142 นาย พิสิฐ นาคแสงทอง เตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ
143 นาย ปรเมษฐ์ อินทร์สุข ตากพิทยาคม
144 นางสาว พัสวีร์ เกตุแก้วสุวรรณ สาธิตแห่งมหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ กำแพงแสน
145 นาย ชยากร ก๊กเฮง มารดานฤมล
146 นาย จิรกร ริยะทา จุฬาภรณราชวิทยาลัย เชียงราย
147 นาย พงศกร พูลสวัสดิ์ เบญจมราชูทิศ นครศรีธรรมราช
148 นางสาว รติพร มงคลกุล ภูเขียว
149 นางสาว ชนิกานต์ จันทนะโพธิ ภูเขียว
150 นาย สุภโชค ปิยะวาณิชย์สกุล หาดใหญ่วิทยาลัยสมบูรณ์กุลกันยา
151 นาย รังสิมา เลิศรัชต์กุล นวมินทราชินูทิศ เตรียมอุดมศึกษาน้อมเกล้า
152 นางสาว สุประวีย์ แสงเอม ปรินส์รอยแยลส์วิทยาลัย
153 นางสาว ทิพย์กมล เมฆแสน แม่ต๋ำวิทยา
154 นางสาว ทัตพร ยุทธยงค์ พิมายวิทยา
155 นางสาว จุฑามาศ ชุมภูแก้ว เฉลิมขวัญสตรี
156 นาย พัชรวัฒน์ ชูฉัตรธนานนท์ จุฬาภรณราชวิทยาลัย
157 นาย สรวิศ ธรรมยศ มงฟอร์ตวิทยาลัยแผนกมัธยม
158 นางสาว อารยา ปาคำมา มงฟอร์ตวิทยาลัยแผนกมัธยม
159 นาย กิตติพงศ์ จันทวีสมบูรณ์ จุฬาภรณราชวิทยาลัย เชียงราย
160 นาย ภากร ลักษณ์วิเศษดี อัสสัมชัญศรีราชา
161 นาย สุโข ชมอุไร นวมินทราชินูทิศ เตรียมอุดมศีกษาน้อมเกล้า
162 นาย ตรัส รัตนภากร สารสาสวิเทศน์ร่มเกล้า
163 นาย ภัทรภณ เทอดสถาบัน นวมินทราชินูทิศเบญจมราชาลัย
164 นาย ปองพล อุปัชฌาย์ มัธยมวัดหนองแขม
165 นางสาว ชรัญญา หมื่นน้อย พระมารดานิจจานุเคราะห์
166 นางสาว ธนภรณ์ ชูประดิษฐ์ สายน้ำผึ้ง
167 นางสาว ปรียานาถ สายท่าเสา พระแม่สกลสงเคราะห์
168 นาย ชัยธวัช จิรัญญกุล กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย
169 นางสาว มัลลิกา อนันเอื้อ ลาดปลาเค้าพิทยาคม
170 นางสาว สโรชา ทรัพย์สุวรรณ์ สตรีอ่างทอง
171 นาย ณพกร พานิชยกุล ยุพราชวิทยาลัย
172 นาย ธีรณัฎฐ์ คูยิ่งรัตน์ วิชัยวิทยาลัยเชียงใหม่
173 นาย พงชศักดิ์ เลือดไทย ปราจิณราษฎรอำรุง
174 นางสาว สุคนธ์ทิพย์ อรุณไพร อัมพรไพศาล
175 นางสาว วิรัญชนา พันธุวงษ์ สตรีวิทยา
176 นางสาว จินตณัฏฐา จรัญเจริญการ แกลง"วิทยสถาวร"
177 นาย บุลิน หมื่นหนู องครักษ์
178 นาย ธีรภัทร กระดี่ องครักษ์
179 นางสาว ปภาวี ทุมมานนท์ ชอกันยานุกูล
180 นาย ศุภกิจ ประทุมเพชรทอง วัดเขมาภิตาราม
181 นาย ศุภกิตย์ แก้วไฟ ประจวบวิทยาลัย
182 นาย อภิโชค สุกใส ศรัทธาสมุทร
183 นาย อรรชากร สุขเจริญ อัสสัมขัญศรีราชา
184 นาย วิชญพงศ์ สงค์ประเสริฐ สายปัญญารังสิต
185 นางสาว ทิภากรณ์ จันทรัตน์ วิทยาลัยเทคโนโลยีและสหวิทยาการ
186 นางสาว วันวิสาข์ อินทปาสาณ สัตยาไส
187 นางสาว ขวัญวนัส ตั้งสมบัติวิสิทธิ์ สตรีมหาพฤฒาราม
188 นาย กฤติน นีละกาญจน์ วัดเขมาภิตาราม
189 นาย จิรภัทร เลิศอริยศักดิ์ชัย ดรุณสิขาลัย
190 นาย กรณัฐ ภัทรกุลนันท์ กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย
191 นางสาว อริสรา สุนทรกุล กุนนทีรุทธารามวิทยาคม
192 นาย วสุวัฒก์ กิตติวังชัย พระแม่สกลสงเคราะห์
193 นาย วีระกิตต์ อนุชน พระแม่สกลสงเคราะห์
194 นาย ชัยณรงค์ ชัยอำพล อัสสัมชัญ
195 นางสาว กมลวรรณ ศรีพุทธิรัตน์ สตรีเศรษฐบุตรบำเพ็ญ
196 นาย ทนงศักดิ์ หิ้งประเสริฐ สัตยาไส
197 นางสาว นฤมล พวงพิมล สตรีวัดอัปสรสวรรค์
198 นาย ลภน ลิมป์เกียรติกัล อัสสัมชัญสมุทรปราการ
199 นาย ธันวา วงศ์ศรีนุกูล อัสสัมชัญ
200 นาย หิรัญรักษ์ รักษ์ฤทธิกุล พิษณุโลกพิทยาคม
201 นางสาว ขวัญกนกรัชน์ อัครคุณาดิลก นวมิทราชินูทิศ บดินทรเดชา
202 นางสาว พัทธนันท์ พัฒน์ทอง พรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
203 นางสาว กรกนก สายบริสุทธิ์ สตรีอ่างทอง
204 นางสาว สุพัตรา ศุขอัจจะสกุล วัดทรงธรรม
205 นาย เบญจพล พรหมสาปสันน์ ชลประทานวิทยา
206 นาย ธิติภัทร์ เจริญกิจสุพัฒน์ สาธิตแห่งมหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
207 นาย ภาณุพัฒน์ สุขคลีวนัติ ภูเก็ตวิทยาลัย
208 นาย สุริวงษ์ ใยสอน นวมิทราชินูทิศ สตรีวิทยา พุทธมลฑล
209 นางสาว หทัยรัตน์ ภูผา อรัญประเทศ
210 นาย สรวิศ กุลวัลลภ จุฬาภรณราชวิทยาลัย ปทุมธานี
211 นางสาว ธวัลพร บุญช่วย สงวนหญิง
212 นางสาว วรศรี สนใจ นวมินทราชินูทิศ สตรีวิทยา พุทธมณฑล
213 นาย ธรรมชาติ นิ่มเขียว สตรีสมุทรปราการ
214 นาย ธนวัช พลายยงค์ สุวรรณพลับพลาพิทยาคม
215 นาย กวิน อัศวธีระธรรม บดินทรเดชา (สิงห์ สิงหเสนี)๒
216 นางสาว กนกวรรณ รัศมีประเสริฐ สตรีศรีน่าน
217 นางสาว นวลพร ขันธาโรจน์ สตรีศรีน่าน
218 นาย ศราวุธ เรืองทอง ประชาสงเคราะห์วิทยา
219 นาย สุราเชษฐ์ มัตซึอิ ดำรงราษฎร์สงเคราะห์
220 นาย พงศธร พรเทพารักษ์ อัสสัมชัญ
221 นาย วศินนท์ รุ่งเวชวัฒน บดินทรเดชา (สิงห์ สิงหเสนี)๒
222 นางสาว กุลนิษฐ์ จูฑะกาญจน์ นวมินทราชินูทิศ บดินทรเดชา
223 นางสาว วรพร เบญจพงษ์วิมล นวมินทราชินูทิศ บดินทรเดชา
224 นาย ชนินทร์ ศรีพระประแดง วัดสุทธิวราราม
225 นาย นรภพ สัมมาวุฒิชัย วัดสุทธิวราราม
226 นาย รธน อัตตนนท์ อัสสัมชัญ
227 นางสาว ปารีณา วิทยไพสิฐสันต์ อัสสัมชัญศึกษา
228 นางสาว รดามณี พรหมศรี สาธิตมหาวิทยาลัยเชียงใหม่
229 นาย ณัชพล นนทรีย์ เตรียมอุดมศึกษาน้อมเกล้า
230 นางสาว กฤชยา คงศรี เตรียมอุดมศึกษาน้อมเกล้า
231 นางสาว พนิตพิมพ์ สว่างบัณฑิตกุล พระหฤทัย
232 นาย ณภัทร ตรงนุกุล ทวีธาภิเศก
233 นาย สิทธิพงศ์ โสภณอดิศัย เฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ฯ ร้อยเอ็ด
234 นาย โอภาส มานะตระกูล สรรพวิทยาคม
235 นางสาว ชุติมน สิงหะการ สอาดเผดิมวิทยา
236 นาย ธรรมปพน ชาวสวน หอวัง
237 นาย ปณต อนันต์สกุลวัฒน์ กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย
238 นางสาว ธีรนุช สืบสันติกุล สายน้ำผึ้งในพระอุปถัมภ์
239 นางสาว ชุติมณฑม์ เยาวพักตร์ มัธยมวัดนายโรง
240 นาย ดุสิต ถือมั่น นครนายกวิทยาคม
241 นาย ศาศตริน วงศ์จีระศักดิ์ กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย
242 นาย ประการ คิดหงัน มัธยมวัดนายโรง
243 นาย อติวิทย์ ต่อฑีฆะ อัสสัมชัญศรีราชา
244 นาย เนติธร เนติธรรมวัฒนา สตรีสมุทรปราการ
245 นางสาว สุรางคนา คล้ายสมบูรณ์ สวรรค์อนันต์วิทยา
246 นางสาว ศศิธร หวลสวัสดิ์ สำโรงวิทยาคม
247 นาย พงศ์วรุตม์ พงษ์ประดิษฐ สุราษฎร์พิทยา
248 นางสาว ปติญญา จันทร์คง อำมาตย์พานิชนุกูล
249 นางสาว วันดี มูดอ พัฒนาวิทยา
250 นาย เฟาซี สาและ พัฒนาวิทยา
251 นางสาว นาซูฮา เล๊ะนุ๊ พัฒนาวิทยา
252 นาย ศุภณัฐ บริบูรณ์ ขอนแก่นวิทยายน
253 นางสาว ณัฐนิชา ชูเมือง หาดใหญ่วิทยาลัยสมบูรณ์กุลกันยา
254 นางสาว ปารวี สงวนศรี ปัว
255 นาย ธนกร ปิยะโยธิน เซนต์โยเซฟศรีเพชรบูรณ์
256 นางสาว อมรรัตน์ นาคชุ่ม ปทุมเทพวิทยาคาร
257 นาย อนุวัฒน์ บุญค้ำ ปทุมเทพวิทยาคาร
258 นางสาว พรไพลิน วงศ์คำภู มัธยมวัดสิงห์
259 นาย วริศ เสือประเสริฐ ราชวินิตบางแก้ว ในพระบรมราชูปถัมภ์
260 นาย ณัฐวัชร รัตนาลังการ ธรรมศาสตร์คลองหลวงวิทยาคม
261 นางสาว นุจรี ทรงประยูร สามเสนวิทยาลัย
262 นาย พิษณุ กองสา นาเชือกพิทยาสรรค์
263 นางสาว ปิ่นชนก มาตย์เชียงไชย สตรีศึกษา
264 นาย ธนพจน์ พิมพกรรณ์ บดินทรเดชา (สิงห์ สิงหเสนี)๒
265 นาย ฐานนท์ พิมพกรรณ์ บดินทรเดชา (สิงห์ สิงหเสนี)๒
266 นาย รัชตะ พลเดช ภูเวียงวิทยาคม
267 นางสาว แก้วเจียระไน ยังขาว สุรนารีวิทยา
268 นางสาว วลัยกร ไชยภักดี สภาราชินี2
269 นางสาว จิรภิญญา โพรทัน เทศบาล6 นครเชียงราย
270 นางสาว วรินทิพย์ ละเอียด เทศบาล6 นครเชียงราย
271 นาย วิศว วัชรชีวะ เซนต์จอห์นโปลีเทคนิค
272 นางสาว กชกร จันทร์ทรง ราชวินิต มัธยม
273 นางสาว มุศรัตน์ ด้วงรอด สตรีเศรษฐบุตรบำเพ็ญ
274 นางสาว ปิยดา ศิริกุล เตรียมอุดมศึกษาน้อมเกล้า
275 นาย ศิวพงศ์ เจียมสันต์ ราชวินิตมัธยม
276 นางสาว ภวิตา บุญรัตน์ หาดใหญ่วิทยาลัย
277 นางสาว อรุณรัตน์ ปัญทะนา สุโขทัยวิทยาคม
278 นาย อมร ตรีสิริประเสิรฐ ทวีธาภิเศก
279 นาย กรวิชญ์ กิตตพงศ์พิทยา เตรียมอุดมศึกษาน้อมเกล้า กบินทร์บุรี
280 นาย ปิยณัฐ สุวรรณเจริญ เตรียมอุดมศึกษาน้อมเกล้า กบินทร์บุรี
281 นางสาว จุฑาณี พรมจันทร์ สตรีวิทยา2
282 นางสาว ชัญญา นิลพัฒน์ บดินทรเดชา (สิงห์ สิงหเสนี)
283 นาย หรัณย์ ชูแสง เสาไห้"วิมลวิทยานุกูล"
284 นาย กฤษติราษร์ เชิญเชื้อ ราชประชาสมาลัย ฝ่ายมัธยม รัชดาภิเษก ในพระบรมราชูปถัมถ์
285 นาย ทัชธร แก้วนุกูล นางรอง
286 นาย วุฒิพันธ์ ชัยเจริญสิน มารีวิทยากบินทร์บุรี
287 นางสาว ชนิดา ทองโสภา มารีวิทยากบินทร์บุรี
288 นางสาว ธิดารัตน์ จันทร์แก้ว ส่องแสงพณิชยการ
289 นางสาว สุภาวดี แซ่เอียม สะเดา "ขรรค์ชัยกัมพลานนท์อนุสรณ์"
290 นาย อเนชา คำมาบุตร ดำรงราษฎร์สงเคราะห์
291 นาย ชาญณรงค์ รามศิริ ท่าลี่วิทยา
292 นางสาว ฐารัชญา เอี่ยมสัมฤทธิ์ พระหฤทัยเชียงใหม่
293 นาย อธิพัชร์ อภิธราเลิศธนนท์ วชิรวิทย์ ฝ่ายมัธยม
294 นาย ธนวันต์ เพิ่มศิริพันธุ์ เซนต์คาเบรียล
295 นาย พงษ์ระวี ชุมพงษ์ มัธยมวัดนายโรง
296 นางสาว ชาลินี คู่ทรัพย์บรรชัย มัธยมวัดนายโรง
297 นางสาว ประภัสสร ห่วงตระกูล เบญจมราชูทิศ ราชบุรี
298 นาย ราชวิทย์ ลีมี มัธยมด่านสำโรง
299 นางสาว วรรณวิมล พ่วงบำรุง วัดไร่ขิงวิทยา
300 นางสาว รวิชา พูลนุช มัธยมสาธิตมหาวิทยาลัยนเรศวร
301 นาย ณัฐพล เจริญบุตร บ้านแท่นวิทยา
302 นาย สังขพงษ์ ณ วิชัย ปรินส์รอยแยลส์วิทยาลัย
303 นางสาว เมทิกา ธนะโชติภัทร์ ธรรมศาสตร์คลองหลวงวิทยาคม
304 นาย เจตน์สฤษฎ์ บุษบา นวมินทราชินูทิศ สวนกุหลาบวิทยาลัย สมุทรปราการ
305 นางสาว นพรัตน์ วงศ์สุวภัทร เฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ ระยอง
306 นาย ชัยกฤต สุขสุวรรณพร พนัสพิทยาคาร
307 นางสาว กนกวรรณ เลขกาญจน์ เบญจมราชูทิศ จังหวัดจันทบุรี
308 นาย สารสิน คิ้วดาวเรือง อัสสัมชัญสมุทรปราการ
309 นาย วรกฤษฏิ์ ธิดา ภูเก็ตวิทยาลัย
310 นาย กฤษณะ ขวัญอยู่ นวมินทราชินูทิศ เตรียมอุดมศึกษาน้อมเกล้า
311 นางสาว สุภัสสรา หงษาคำ ระยองวิทยาคม
312 นางสาว ชลิตา พ่วงพลับ วัดเขมาภิตาราม
313 นางสาว กนกวรรณ เนียมจำเริญ ลาซาล
314 นางสาว จารุมน นันตะก้านตรง ยอแซฟอุปถัมภ์
315 นาย ธนภัทร เทพสถิตย์ กรรณสูตศึกษาลัย
316 นาย ชนะพงษ์ กอขันธ์ เสาไห้"วิมลวิทยานุกูล"
317 นางสาว รติรัตน์ พุกพิกุล เสาไห้"วิมลวิทยานุกูล"
318 นาย ณัฐกรณ์ ศรีเผือก อัสสัมชัญสมุทรปราการ
319 นาย เชิดเกียรติ จรัสรุ่งโรจน์ ราชวินิตมัธยม
320 นาย จตุวัฒน์ ป้อมน้อย นาคประสิทธิ์
321 นาย พลวุฒิ คงสุดดี นาคประสิทธิ์
322 นางสาว สุทัตตา แซ่ลิ้ม ยอแซฟอุปถัมภ์
323 นางสาว ชัญญา ลิ้มดำเนิน โพธิสารพิทยากร
324 นางสาว ฉัตรทิพย์ สุนย์ตะคุ อยุธยาวิทยาลัย
325 นาย สุบดี ธนอุดมนาน อัสสัมชัญศรีราชา
326 นาย นิธินันท์ เจริญสุข ตราษตระการคุณ
327 นางสาว นราภรณ์ แย้มกลิ่น ปราจิณราษฎรอำรุง
328 นางสาว พิสินี วัฒนศักดิ์ นครสวรรค์
329 นางสาว อังศณา บุตรา จุฬาภรณราชวิทยาลัย
330 นางสาว พาขวัญ เทพทองดี มัธยมสาธิตมหาวิทยาลัยนเรศวร
331 นางสาว ดิษวรรณ สันหมุด จุฬาภรณราชวิทยาลัย สตูล
332 นางสาว กรณิศ เงินแก้ว วิชัยวิทยา
333 นางสาว ภันทิลา รามนันทน์ ชลประทานวิทยา
334 นางสาว ปารวัณ รามนันทน์ ชลประทานวิทยา
335 นาย ชารีฟ หมอเต๊ะ สะเดา "ขรรค์ชัยกัมพลานนท์อนุสรณ์"
336 นาย ภัทรพงศ์ ผลพฤกษา กำแพงพิทยาคม
337 นางสาว พสิกา รักษกาฬ จุฬาภรณราชวิทยาลัย สตูล
338 นาย ชวาณัติ วงศ์ไชย จุฬาภรณราชวิทยาลัย เชียงราย
339 นาย พิพัฒน์ ธีรภาพวงศ์ อัสสัมชัญบางรัก
340 นาย ณัฐวัชร เปรมปัญญา มงฟอร์ตวิทยาลัย
341 นาย ณัฐกิตติ์ เจียมประภากร อัสสัมชัญกรุงเทพ
342 นางสาว วรรณิศา สิงห์โตทอง เฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ ลพบุรี
343 นาย เพิ่มพูน เวศวิฑูรย์ วชิราวุธวิทยาลัย
344 นางสาว ณัฐธยา หลีวิจิตร นวมินทราชินูทิศ เบญจมราชาลัย
345 นาย สรวิชญ์ บัวทอง อัสสัมชัญธนบุรี
346 นาย สมบูรณ์ ลีนะวงค์อนันต์ อัสสัมชัญธนบุรี
347 นาย ศุภกร รักประดิษฐ์ ปรินส์รอยแยลส์วิทยาลัย
348 นาย ณัฐศรันย์ ปิงเมือง ยุพราชวิทยาลัย
349 นางสาว สุธัญญา ภู่วิลัย ชลประทานวิทยา
350 นาย ธนัตศิลป์ แจ่มจำรัส วชิรวิทย ฝ่ายมัธยม
351 นางสาว ลักษิกา รอดกูล พระหฤทัยเชียงใหม่
352 นาย วิชยุตฒ์ กิตะพาณิชย์ เซนต์คาเบรียล
353 นาย กำพลศักดิ์ พันนา นวมินทราชินูทิศ สวนกุหลาบวิทยาลัย สมุทรปราการ
354 นางสาว ชนากานต์ ผรณาปิติ นวมินทราชินูทิศเตรียมอุดมศึกษาน้อมเกล้า
355 นางสาว กัณฐิกา เลี้ยววัฒนาสกุล สตรีนนทบุรี
356 นางสาว ดาริกา เหลืองทอง เตรียมอุดมศึกษาน้อมเกล้า
357 นางสาว หทัยรัตน์ สาริกาขำ อัสสัมชัญตอนแวนต์
358 นางสาว มินตรา ธัญญลักษณ์ บดินทรเดชา (สิงห์ สิงหเสนี)๒
359 นางสาว ณิชารีย์ สมณาวิริยะ เรยีนาเชลีวิทยาลัย
360 นางสาว กชนันท์ แซ่เอี้ย ปรินส์รอยแยลส์วิทยาลัย
361 นาย อนุตร ทองธานี ทวีธาภิเศก
362 นาย ปิติภัทร บุญเอี่ยม สารสาสน์วิเทศบางบอน
363 นาย รัชต จึงพิริยะ รุ่งอรุณ
364 นาย สุวิวัฒน์ สรรพธนาพงศ์ รุ่งอรุณ
365 นาย จิตริน พุ่มทอง เซนตฟรังซีสเซเวียร์
366 นาย ธฤต รัศมีมณฑล หาดใหญ่วิทยาลัยสมบูรณ์กุลกันยา
367 นางสาว ขนิษฐา แสงเพ็ชร สำโรงวิทยาคม
368 นางสาว อัจฉรา บัวสี มัญจาศึกษา
369 นาย ยุทธชัย พันผง เซนต์โยเซฟศรีเพชรบูรณ์
370 นาย ณัฐพล พุทธถาวร เบญจมเทพอุทิศ จังหวัดเพชรบุรี
371 นาย วริทธิ์ วิชัยธรรมธร จุฬาภรณราชวิทยาลัย สตูล
372 นางสาว พิมพกานต์ ใบยา สตรีศรีน่าน
373 นางสาว ดลชนก ชูเชิด สาธิตมหาวิทยาลัยเชียงใหม่
374 นางสาว ฐิติวรรณ พันรอบ เฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ ศรีษะเกษ
375 นางสาว จิดาภา อาษากิจ สาธิตมหาวิทยาลัยเชียงใหม่
376 นางสาว ทิพยทิวา แสนวงศ์ นารีรัตน์จังหวัดแพร่
377 นาย ภูมิพัฒน์ มนูปรัญญานนท์ สารสาสนะพิทยา
378 นางสาว เพชรรัตน์ เจริญวิโรจน์ เตรียมวิศวกรรมศาสตร์ ไทย-เยอรมัน
379 นางสาว ปาริชาติ แดงเย็น เตรียมวิศวกรรมศาสตร์ ไทย-เยอรมัน
380 นางสาว เพียงฟ้า กมลรัตน์ เฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ ร้อยเอ็ด
381 นาย พชร พงศ์วิศิษฐ์ ธัญบุรี
382 นางสาว วัลลภา เมืองทอง จุฬาภรณราชวิทยาลัย มุกดาหาร
383 นาย กฤษณะ พรมเคียมอ่อน เทพศิรินทร์ นนทบุรี
384 นาย ฐโรฐิ อังสกูล หาดใหญ่วิทยาลัยสมบูรณ์กุลกันยา
385 นางสาว วราภรณ์ ทองดอนพุ่ม เฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ กาญจนบุรี
386 นาย ฟาฎีล ลาทัพ พิมานพิทยาสรรค์
387 นางสาว อัมพวัน จงอักษร เทพศิรินทร์ร่มเกล้า
388 นาย พงศ์ศักดิ์ ศรีอนุรักษ์ ทวารวดี
389 นาย ชนากานต์ เหลืองปฐมอร่าม ศึกษานารี
390 นางสาว อินฟาดาร์ บุญมา พิมานพิทยาสรรค์
391 นางสาว บุญญิสา ตรีวลัยรัตน์ สะเดา "ขรรค์ชัยกัมพลานนท์อนุสรณ์"
392 นางสาว จิรัชญา โภชาคม ระยองวิทยาคม
393 นาย พิพัฒพงศ์ สุนิรันดร์ วินิตศึกษา ในพระราชูปถัมภ์ฯ
394 นาย ธนพล กุมภิโร จุฬาภรณราชวิทยาลัยมุกดาหาร
395 นางสาว กัลยาณี เอื้อสุนทรพานิช สิรินธรราชวิทยาลัย
396 นางสาว อินทุอร ภัทรกิจนิธิกุล มัธยมวัดสิงห์
397 นาย นัทธพงศ์ เหล่าประไพพรรณ สวะ
398 นางสาว อภิญญา เจียนประเสริฐ เซนต์โยเซฟทิพวัล
399 นาย วิริยะ ชูศรี วินิตศึกษา ในพระราชูปถัมภ์ฯ
400 นางสาว ปสุตา วงษ์กมลชุณห์ ศึกษานารี
401 นาย ชยุตม์ วิรเศรษฐ์ พนัสพิทยาคาร
402 นาย รังสิมันต์ กวินกาจกุล แสงทองวิทยา
403 นาย กฤษณะ เชี่ยววิจิตรพันธุ์ แสงทองวิทยา
404 นาย กิตติธัช ชีววัฒนาพงศ์ แสงทองวิทยา
405 นาย ณัฐวุฒิ วณิชชาศิริ สรรพวิทยาคม
406 นางสาว กุลนิษฐ์ เทศน์เรียน เซนต์เมรี่
407 นางสาว ภัคศรัณย์ ตั้งสมคิด เฉลิมขวัญสตรี
408 นางสาว ธันย์ชนก ชัยวงศ์ วิทยาลัยเทคโนโลยีและสหวิทยาการ ม.ราชมงคลล้านนา
409 นาย ศิวเสกข์ ลิ่มทองนพคุณ ภูเก็ตวิทยาลัย
410 นางสาว เสาวพรรณ ภูมิอินทร์ เซนต์เมรี่
411 นางสาว สิริภัทร คูตระกูล ปรินส์รอยแยลส์วิทยาลัย
412 นาย พัทธนดนย์ ทองคำขาว ปากช่อง
413 นางสาว ลลิตา โลกนิยม อุดมดรุณี
414 นาย กฤติพงศ์ วงษ์สกุล สาธิตเกษตร กำแพงแสน
415 นาย ณัชพล เซ่งอั้น เหนือคลองประชาบำรุง
416 นาย ทัตธน ศรีหริ่ง สาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฎนครปฐม
417 นาย ชวกร อยู่คืน อัสสัมชัญศรีราชา
418 นาย ธนากร กันทะ บุญวาทย์วิทยาลัย
419 นาย ธนภัทร พลดี อัสสัมชัญสมุทรปราการ
420 นาย ธนากรณ์ อุซึโนะมิยะ อัสสัมชัญศรีราชา
421 นาย อนุวัฒน์ พุฒเมือง สมุทรปราการ
422 นาย วชิรวิทย์ สิริวัฒนพัน อัสสัมชัญ สมุทรปราการ
423 นาย วิริทธิ์พล ปาแจ้ วารีเชียงใหม่
424 นางสาว มิญชณัฐ ศรีรัตน์ สิรินธรราชวิทยาลัย
425 นาย จารุเดช ยืนยง ทวีธาภิเศก
426 นางสาว วิรัญญา นุ่มเจริญ ราชวินิตบางแก้ว ในพระบรมราชูปถัมภ์
427 นางสาว วริยา แก้วอนุสรณ์ ศึกษานารี
428 นาย ไกรสร บุญสุภากุล โยธินบูรณะ
429 นาย สถิรภัค ตรีรัตนชวลิต กรรณสูตศึกษาลัย
430 นาย ณัชพล กลีบมาลัย จุฬาภรณราชวิทยาลัย
431 นาย ปริวัฏฏ ศิริวัฒน์ อัสสัมชัญศึกษา
432 นางสาว ภัทราวดี เวียงจันดา นวมินทราชินูทิศบดินทรเดชา
433 นาย นพนิรันดร์ กุมทา แม่ต๋ำวิทยา
434 นาย โสภณัฐ ขจิตระบิน เตรียมวิศวกรรมศาสตร์ ไทย-เยอรมัน
435 นาย ศรัณย์ จันทร์อุไร เซนต์คาเบรียล
436 นางสาว สุทัสตา เจียมโชติพาณิชย์ วัดนวลนรดิศ
437 นางสาว ปัทมากร แก้วรัตนชัย saint paul convent
438 นางสาว ภัทรียาภรณ์ ภัทรชัยยาคุปต์ หาดใหญ่วิทยาลัย๒
439 นางสาว มัทรี อาจคะนอง เทพศิรินทร์ นนทบุรี
440 นางสาว จิตติมา ถิระพุทธิชัย เซนต์ปอลคอนแวนต์
441 นาย นิธิ ด่านประภา นักบัญเปรโตร
442 นางสาว พลอยไพลิน เอี่ยมจำรัส ลาซาลกรุงเทพ
443 นางสาว พิศลยา ปองลวณิชชัย ซางตาครูสคอนแวนตท์
444 นางสาว สิริเกตุ องค์สุวรรณ ซางตาครูสคอนแวนตท์
445 นางสาว ศิรัถยา ศรีวิชัยอำพล ซางตาครูสคอนแวนตท์
446 นางสาว สิริกานต์ องค์สุวรรณ ซางตาครูสคอนแวนตท์
447 นายสาว ณศิริ ภูธา ซางตาครูสคอนแวนตท์


มีน้องที่มาส่งเองอีก 7 คนซึ่งใบสมัครอยู่กับฝ่ายอื่นซึ่งพี่จะนำมาอัพเดตให้เร็วที่สุดนะครับ

ส่วนน้องๆที่ส่งไปรษณีย์คาดอันนี้เป้นอัพเดตล่าสุดแล้วครับ




UPDATE 8/10/2010

น้องๆที่ส่งมาช่วยท้ายๆ พี่อาจจะอัพเดตรายชื่อล่าช้าหน่อยนะครับ เนื่องจากช่วงวันที่ 4-8 ตุลา พี่มีสอบทุกวัน
แต่คาดว่าจะอัพเดตรายชื่อทั้งหมดไม่ช้ากว่าเย็นวันที่ 8 ตุลา




chi_laugh.gif

This post has been edited by Aerocamp2010: Oct 11 2010, 11:56 PM
User is offlineProfile CardPM
Go to the top of the page
+Quote Post
 
Closed TopicStart new topicStart Poll
Replies
#boebus#
post Sep 7 2010, 05:37 PM
Post #2


Amature

*****

Group: Members
Posts: 222
Joined: 13-February 08
Member No.: 5,623
Aero: 16
Part: IDDP#10



...


--------------------


น้องคนใดมีอะไรต้องการพูดคุยสอบถาม ติดต่อมาทางPMครับ
User is offlineProfile CardPM
Go to the top of the page
+Quote Post

Posts in this topic
Aerocamp2010   รายชื่อน้องๆที่ทาง AeroCamp2010 ได้รับใบสมัครเรียบร้อยแล้ว   Sep 2 2010, 08:04 PM
#boebus#   ...   Sep 7 2010, 05:37 PM
aqueheart   :amazed: คนสมัครน้อยจัง++   Sep 20 2010, 09:46 PM
papillon   มีน้องคนไหนรายชื่อตกหล่นมั้ยคะ ?? :adore:   Sep 21 2010, 09:30 PM
Natnicha   ชื่อผิดค่ะ 253 นางสาวณัฐนิชา ชูเมือง :big_smile:   Oct 7 2010, 02:59 PM
beanzaza   :adore: มีชื่อป๋มด้วย เย้ๆๆๆ :bad_smelly: พี่ๆค้า...   Sep 22 2010, 09:59 PM
papillon   จ้า .. อยากให้ติดกันทุกคนเลย 555 :big_smile: ...   Sep 23 2010, 09:26 PM
zingzingza   :] ผมส่ง EMS มะวานนี่ ท่าทางคงจะยังไม่ถึง :byebye...   Sep 29 2010, 06:08 PM
khonsauy   พิมชื่อหนูผิดคร๊า คนที่ 324 ต้องเป็น นางสาวฉัต...   Oct 5 2010, 06:58 PM
Aerocamp2010   เรียบร้อยครับ แก้ไขแล้วน่ะครับ   Oct 5 2010, 07:23 PM
khonsauy   ขอบคุณคร๊าพี่ ^^   Oct 5 2010, 08:58 PM
linkinzeal   229 นามสกุลต้องเป็น "นนทรีย์" นะครับ :)   Oct 5 2010, 08:19 PM
Aerocamp2010   แก้ไขให้เรียบร้อยครับ   Oct 5 2010, 10:57 PM
liew   พี่คะ นามสกุล ผิด อ่า งุงิ คนที่217 ต้องเป็น ขันธา...   Oct 6 2010, 11:17 PM
Aerocamp2010   เรียบร้อยครับ ^ ^ ขออภัยในความผิดพลาด   Oct 7 2010, 12:21 AM
zingzingza   ชะเอ๊ยย = =a ไม่ได้มาดูไม่กี่วัน พุ่งมา 343 แล้...   Oct 7 2010, 03:26 PM
Aerocamp2010   แก้ไขให้แล้วนะครับ ขออภัยในความผิดพลาดครับ = =   Oct 7 2010, 07:06 PM
dreamliner   เย้ย 343 หรือ 434 คร๊าฟฟฟ   Oct 7 2010, 07:16 PM
zingzingza   :burn_joss_stick: 434 ครับ ฮ่าๆๆๆๆๆ   Oct 7 2010, 10:36 PM
zingzingza   - *- พุ่งเกินแล้วอ่ะะ   Oct 10 2010, 11:09 PM
zingzingza   อิๆ ล้นน สนามบินๆ   Oct 12 2010, 12:15 AM
ohmjungja   212 ผิดกั๊บ เป็น วรศรี สนใจ   Oct 8 2010, 05:55 PM
aireena   ]นามสกุลผิดค่ะ 227 วิทยไพสิฐสันต์   Oct 8 2010, 06:55 PM
noofie   442 พิมนามสกุลผิดค่ะ ต้องเป็น เอี่ยมจำรัส ค่ะ ^^   Oct 8 2010, 09:16 PM
Aerocamp2010   แก้ให้เรียบร้อยแล้วนะครับ ขออภัยในความผิดพลาด :bur...   Oct 8 2010, 10:10 PM
sarawut   นาย ศราวุธ เรืองรอง ประชาสงเคราะห์วิทยา แก้เป็น น...   Oct 9 2010, 10:21 PM
Aerocamp2010   เรียบร้อยครับ แก้ไขให้แล้วน่ะครับ   Oct 10 2010, 12:16 AM
Phonpailin   ชื่อที่ 258 เขียนผิดค่ะ เป็น พรไพลิน วงศ์คำภูค่ะ ...   Oct 11 2010, 10:48 PM
~Autopilot~   ยังค่ะยัง - -" ในนี้คือชื่อน้องที่ส่งใบสมัคร...   Oct 11 2010, 10:57 PM
garumon   ขออนุญาตปิดกระะทู้นะครับ เนื่องจากได้ประกาศผลเป็นท...   Oct 14 2010, 09:13 PM


Closed TopicTopic OptionsStart new topic
1 User(s) are reading this topic (1 Guests and 0 Anonymous Users)
0 Members:
 

Lo-Fi Version Time is now: 31st October 2014 - 08:35 PM